Beint á efnisyfirlit síðunnar

Á döfinni

15

Íslenskir þátttakendur á Smáþjóðaleikum

30.05.2015

Framkvæmdastjórn Íþrótta- og Ólympíusambands Íslands hefur staðfest tilnefningar sérsambanda sinna um þátttakendur á Smáþjóðaleikunum á Íslandi 1.-6. júní n.k.

Eftirtaldi þátttakendur munu skipa íslenska hópinn.

 

 

 

 

Hlutverk

Nafn

Aðalfararstjóri

Garðar Svansson

Aðstoðarfararstjóri

Guðmundur Ágúst Ingvarsson

Aðstoðarfararstjóri

Örvar Ólafsson

Læknir

Arnar Sigurðsson

Sálfræðingur

Hafrún Kristjánsdóttir

Sjúkraþjálfari

Gauti Grétarsson

Sjúkraþjálfari

María Magnúsdóttir

Kírópraktor

Jón Arnar Magnússon

 

Blaksamband Íslands - strandblak

Hlutverk

Nafn

Keppnisgreinar

Keppandi og þjálfari

Einar Sigurðsson

Strandblak karla

Keppandi

Orri Þór Jónsson

Strandblak karla

Keppandi

Berglind Gígja Jónsdóttir

Strandblak kvenna

Keppandi

Elísabet Einarsdóttir

Strandblak kvenna

 

 

 

Flokksstjóri

Þórey Haraldsdóttir

 

Þjálfari

Karl Sigurðsson

Strandblak karla

Sjúkraþjálfari

Kristín B. Reynisdóttir

 

 

 

Borðtennissamband Íslands

Hlutverk

Nafn

Keppnisgreinar

Keppandi

Aldís Rún Lárusdóttir

Tvíliðaleikur, liðakeppni

Keppandi

Guðrún G. Björnsdóttir

Einliðaleikur, tvíliðaleikur, liðakeppni

Keppandi

Kolfinna B. Bjarnadóttir

Einliðaleikur, liðakeppni

Keppandi

Daði Freyr Guðmundsson

Tvíliðaleikur, liðakeppni

Keppandi

Davíð Jónsson

Einliðaleikur, liðakeppni

Keppandi

Magnús K. Magnússon

Einliðaleikur, tvíliðaleikur, liðakeppni

 

 

 

Flokksstjóri

Bjarni Bjarnason

 

Þjálfari

Guðmundur Stephensen

 

 

 

Fimleikasamband Íslands:

Hlutverk

Nafn

Keppnisgreinar

Keppandi

Bjarki Ásgeirsson

Áhaldafimleikar karla

Keppandi

Eyþór Baldursson

Áhaldafimleikar karla

Keppandi

Jón Sigurður Gunnarsson

Áhaldafimleikar karla

Keppandi

Ólafur Garðar Gunnarsson

Áhaldafimleikar karla

Keppandi

Valgarð Reinhardsson

Áhaldafimleikar karla

Keppandi

Dominiqua Belanyi

Áhaldafimleikar kvenna

Keppandi

Norma Róbertsdóttir

Áhaldafimleikar kvenna

Keppandi

Sigríður Bergþórsdóttir

Áhaldafimleikar kvenna

Keppandi

Thelma Hermannsdóttir

Áhaldafimleikar kvenna

Keppandi

Tinna Óðinsdóttir

Áhaldafimleikar kvenna

 

 

 

Flokksstjóri

Sólveig Jónsdóttir

 

Þjálfari

Guðmundur Þór Brynjólfsson

Áhaldafimleikar kvenna

Þjálfari

Róbert Kristmannsson

Áhaldafimleikar karla

Þjálfari

Sandra Dögg Árnadóttir

Áhaldafimleikar kvenna

 

 

Frjálsíþróttasamband Íslands

Hlutverk

Nafn

Keppnisgreinar

Keppandi

Andrea Kolbeinsdóttir

5.000 m.

Keppandi

Aníta Hinriksdóttir

800 m., 1.500 m., 4x400 m. boðhlaup

Keppandi

Anna Berglind Pálmadóttir

5.000., 10.000 m.

Keppandi

Agnes Erlingsdóttir

400 m. grindahlaup

Keppandi

Arna Stefanía Guðmundsdóttir

100 m., 100 m. grindahlaup, 400 m. grindahlaup, 4x100 m. boðhlaup, 4x400 m. boðhlaup

Keppandi

Ásdís Hjálmsdóttir

Spjótkast, kringlukast

Keppandi

Ásgerður Jana Ágústsdóttir

Kúluvarp

Keppandi

Bogey Ragnheiður Leósdóttir

Stangarstökk

Keppandi

Dóróthea Jóhannesdóttir

Langstökk, 4x100 m. boðhlaup

Keppandi

Fjóla Signý Hannesdóttir

100 m. grindahlaup

Keppandi

Guðbjörg Bjarkadóttir

4x100 m. boðhlaup

Keppandi

Hafdís Sigurðardóttir

200 m., langstökk, þrístökk, 4x100 m. boðhlaup, 4x400 m. boðhlaup

Keppandi

Helga Guðný Elíasdóttir

10.000 m.

Keppandi

Hrafnhild Eir Hermóðsdóttir

100 m., 200 m., 4x100 m. boðhlaup

Keppandi

Hulda Þorsteinsdóttir

Stangarstökk

Keppandi

Irma Gunnarsdóttir

Kúluvarp

Keppandi

Kristín Karlsdóttir

Kringlukast

Keppandi

María Birkisdóttir

800 m., 1.500 m.

Keppandi

María Ósk Felixdóttir

Sleggjukast

Keppandi

María Rún Gunnlaugsdóttir

Spjótkast

Keppandi

Melkorka Rán Hafliðadóttir

4x400 m. boðhlaup

Keppandi

Selma Líf Þórólfsdóttir

Hástökk

Keppandi

Steinunn Erla Davíðsdóttir

400 m., 4x100 m. boðhlaup, 4x400 m. boðhlaup

Keppandi

Thelma Lind Kristjánsdóttir

Þrístökk

Keppandi

Vigdís Jónsdóttir

Sleggjukast

Keppandi

Þórdís Eva Steinsdóttir

400 m., 4x400 m. boðhlaup

Keppandi

Þóranna Ósk Sigurjónsdóttir

Hástökk

Keppandi

Ari Bragi Kárason

100 m., 4x100 m. boðhlaup

Keppandi

Arnar Pétursson

3.000 m. hindrunarhlaup, 5000 m.

Keppandi

Bjartmar Örnuson

800 m.

Keppandi

Einar Daði Lárusson

110 m. grindahlaup, hástökk, stangarstökk, 4x400 m. boðhlaup.

Keppandi

Guðmundur Sverrisson

Spjótkast

Keppandi

Guðmundur Heiðar Guðmundsson

110 m. grindahlaup, 400 m. grindahlaup

Keppandi

Guðni Valur Guðnason

Kringlukast

Keppandi

Gunnar Guðmundsson

4x400 m. boðhlaup

Keppandi

Hilmar Örn Jónsson

Kringlukast

Keppandi

Hlynur Andrésson

1.500 m., 5.000 m.

Keppandi

Ívar Kristinn Jasonarson

200 m., 400 m. grindahlaup, 4x100 m. boðhlaup, 4x400 m. boðhlaup

Keppandi

Juan Ramon Borges Bosque

100 m., 4x100 m. boðhlaup

Keppandi

Kári Steinn Karlsson

10.000 m.

Keppandi

Kolbeinn Höður Gunnarsson

200 m., 400 m., 4x100m. boðhlaup, 4x400 m. boðhlaup

Keppandi

Kormákur Ari Hafliðason

4x400 m. boðhlaup

Keppandi

Krister Blær Jónsson

Stangarstökk

Keppandi

Kristinn Þór Kristinsson

800 m., 1.500 m.

Keppandi

Kristinn Torfason

Langstökk

Keppandi

Óðinn Björn Þorsteinsson

Kúluvarp

Keppandi

Sindri Hrafn Guðmundsson

Spjótkast

Keppandi

Stefán Þór Jósefsson

Þrístökk

Keppandi

Stefán Velemir

Kúluvarp

Keppandi

Styrmir Dan Steinunnarson

Hástökk

Keppandi

Sæmundur Ólafsson

3.000 m. hindrunarhlaup

Keppandi

Trausti Stefánsson

400 m., 4x400 m. boðhlaup

Keppandi

Tristan Freyr Jónsson

4x100 m. boðhlaup

Keppandi

Þorsteinn Ingvarsson

Langstökk, þrístökk

Keppandi

Þórarinn Örn Þrándarson

10.000 m.

 

 

 

Flokksstjóri

Benóný Jónsson

 

Flokksstjóri

Ólafur Guðmundsson

 

Yfirþjálfari

Ragnheiður Ólafsdóttir

Kvennalið

Yfirþjálfari

Jón Oddsson

Karlalið

Liðsstjóri

Unnar Vilhjálmsson

Karlalið

Liðsstjóri

Súsanna Helgadóttir

Kvennalið

Þjálfararáð

Einar Þór Einarsson

 

Þjálfararáð

Jón Sævar Þórðarson

 

 

 

Golfsamband Íslands:

Hlutverk

Nafn

Keppnisgreinar

Keppandi

Guðrún Björgvinsdóttir

Einstaklings- og sveitakeppni

Keppandi

Karen Guðnadóttir

Einstaklings- og sveitakeppni

Keppandi

Sunna Víðisdóttir

Einstaklings- og sveitakeppni

Keppandi

Andri Björnsson

Einstaklings- og sveitakeppni

Keppandi

Haraldur Magnús

Einstaklings- og sveitakeppni

Keppandi

Kristján Einarsson

Einstaklings- og sveitakeppni

 

 

 

Flokksstjóri

Úlfar Jónsson

Þjálfari einstaklings- og sveitakeppni karla

Liðsstjóri

Ragnar Ólafsson

 

Þjálfari

Björgvin Sigurbergsson

Einstaklings- og sveitakeppni kvenna

 

 

 

 

Júdósamband Íslands:

Hlutverk

Nafn

Keppnisgreinar

Keppandi

Dofri Bragason

-60 kg flokkur

Keppandi

Janusz Komendera

-66 kg flokkur, sveitakeppni

Keppandi

Hermann Unnarsson

-73 kg flokkur, sveitakeppni

Keppandi

Sveinbjörn Iura

-81 kg flokkur, sveitakeppni

Keppandi

Ægir Valsson

-90 kg flokkur, sveitakeppni

Keppandi

Þór Davíðsson

-100 kg flokkur, sveitakeppni

Keppandi

Þormóður Árni Jónsson

+100 kg flokkur

Keppandi

Hjördís Ólafsdóttir

-63 kg flokkur, sveitakeppni

Keppandi

Ingunn Sigurðardóttir

-70 kg flokkur, sveitakeppni

Keppandi

Anna Soffía Víkingsdóttir

-78 kg flokkur, sveitakeppni

 

 

 

Flokksstjóri

Jón Hlíðar Guðjónsson

 

Þjálfari

Axel Jónsson

 

 

 

 

 

Skotíþróttasamband Íslands:

Sérsamband

Nafn

Keppnisgreinar

Keppandi

Ívar Ragnarsson

Loftskammbyssa

Keppandi

Thomas Viderö

Loftskammbyssa

Keppandi

Logi Benediktsson

Loftriffill

Keppandi

Theodór Kjartansson

Loftriffill

Keppandi

Íris Eva Einarsdóttir

Loftriffill

Keppandi

Jón Þór Sigurðsson

50 m. - riffill

Keppandi og liðsstjóri

Guðmundur Helgi Christensen

50 m. - riffill

Keppandi

Guðrún Hafberg

Loftskammbyssa

Keppandi og liðsstjóri

Jórunn Harðardóttir

Loftskammbyssa, loftriffill

Keppandi

Sigurður Unnar Hauksson

Leirdúfa

Keppandi

Örn Valdimarsson

Leirdúfa

 

 

 

Flokksstjóri

Steinar Einarsson

 

Liðsstjóri

Alfreð Karl Alfreðsson

haglabyssa

 

 

Sundsamband Íslands:

Hlutverk

Nafn

Keppnisgreinar

Keppandi

Alexander Jóhannesson

50 m. skriðsund, 100 m. skriðsund, boðsund 4x100 m. skriðsund, boðsund 4x100 m. fjórsund

Keppandi

Anton Sveinn Mckee

100 m. bringusund, 200 m. bringusund, 200 m. fjórsund, 400 m. fjórsund, boðsund 4x100 m. skriðsund, boðsund 4x200 m. skriðsund, boðsund 4x100 m. fjórsund

Keppandi

Ágúst Júlíusson

50 m. skriðsund, 100 m. flugsund, boðsund 4x100 m. fjórsund

Keppandi

Birkir Snær Helgason

100 m. skriðsund, boðsund 4x200 m. skriðsund

Keppandi

Daníel Hannes Pálsson

200 m. skriðsund, 400 m. skriðsund, 100 m. flugsund, 200 m. flugsund, boðsund 4x200 m. skriðsund

Keppandi

Kolbeinn Hrafnkelsson

100 m. baksund, 200m. baksund

Keppandi

Kristinn Þórarinsson

100 m. baksund, 200 m. baksund, 200 m. fjórsund, 400 m. fjórsund, boðsund 4x100 m. skriðsund, 4x100 m. fjórsund

Keppandi

Kristófer Sigurðsson

200 m. skriðsund, 400 m. skriðsund, boðsund 4x100 m. skriðsund, boðsund 4x200 m. skriðsund

Keppandi

Sveinbjörn Pálmi Karlsson

200 m. flugsund

Keppandi

Viktor Máni Vilbergsson

100 m. bringusund, 200 m. bringusund

Keppandi

Þröstur Bjarnason

1500 m. skriðsund

Keppandi

Bryndís Rún Hansen

50 m. skriðsund, 100 m. skriðsund, 100 m. flugsund, boðsund 4x100 m. skriðsund

Keppandi

Eygló Ósk Gústafsdóttir

200 m. skriðsund, 100 m. baksund, 200 m. baksund, boðsund 4x100 m. skriðsund, boðsund 4x200 m. skriðsund

Keppandi

Hrafnhildur Lúthersdóttir

100 m. bringusund, 200 m. bringusund, 200 m. fjórsund, 400 m. fjórsund

Keppandi

Inga Elín Cryer

200 m. skriðsund, 400 m. skriðsund, 800 m. skriðsund, 200 m. flugsund, boðsund 4x200 m. skriðsund

Keppandi

Ingibjörg Kristín Jónsdóttir

50 m. skriðsund, 100 m. skriðsund, 100 m. baksund, boðsund 4x100 m. skriðsund

Keppandi

Jóhanna Gerða Gústafsdóttir

200 m. baksund, 100 m. bringusund, 100 m. flugsund, 200 m. fjórsund, 400 m. fjórsund, boðsund 4x100 m. skriðsund, 4x200 m. skriðsund

Keppandi

Karen Mist Arngeirsdóttir

200 m. bringusund

Keppandi

Sunneva Dögg Friðriksdóttir

400 m. skriðsund, 800 m. skriðsund, 200 m. flugsund, boðsund 4x200 m. skriðsund

 

 

 

Flokksstjóri

Málfríður Sigurhansdóttir

 

Þjálfari

Jacky Pellerin

 

Þjálfari

Klaus Ohk

 

Sjúkraþjálfari

Unnur Sædís Jónsdóttir

 

 

 

Tennissamband Íslands:

Hlutverk

Nafn

Keppnisgreinar

Keppandi

Birkir Gunnarsson

Einliðaleikur, tvíliðaleikur, tvenndarleikur

Keppandi

Rafn Kumar Bonifacius

Einliðaleikur, tvíliðaleikur

Keppandi

Anna Soffía Grönholm

Einliðaleikur, tvíliðaleikur

Keppandi

Hjördís Rósa Guðmundsdóttir

Einliðaleikur, tvíliðaleikur

Keppandi

Hera Björk Brynjarsdóttir

Tvenndarleikur

 

 

 

Flokksstjóri

Þrándur Arnþórsson

 

Þjálfari

Magnús Gunnarsson

 

 

 

 

Blaksamband Íslands

Hlutverk

Nafn

Keppnisgreinar

Keppandi

Birta Björnsdóttir

Blak kvenna

Keppandi

Erla Rán Eiríksdóttir

Blak kvenna

Keppandi

Fjóla Rut Svavarsdóttir

Blak kvenna

Keppandi

Fríða Sigurðardóttir

Blak kvenna

Keppandi

Hjördís Eiríksdóttir

Blak kvenna

Keppandi

Jóna Guðlaug Vigfúsdóttir

Blak kvenna

Keppandi

Karen Björg Gunnarsdóttir

Blak kvenna

Keppandi

Kristina Apostolova

Blak kvenna

Keppandi

Laufey Björk Sigmundsdóttir

Blak kvenna

Keppandi

Miglena Apostolova

Blak kvenna

Keppandi

Natalia Gomzina

Blak kvenna

Keppandi

Thelma Dögg Grétarsdóttir

Blak kvenna

Keppandi

Alexander Stefánsson

Blak karla

Keppandi

Andris Orlovs

Blak karla

Keppandi

Filip Pawel Szewczyk

Blak karla

Keppandi

Hafsteinn Valdimarsson

Blak karla

Keppandi

Kjartan Fannar Grétarsson

Blak karla

Keppandi

Kristján Valdimarsson

Blak karla

Keppandi

Lúðvík Már Matthíasson

Blak karla

Keppandi

Matthías Haraldsson

Blak karla

Keppandi

Róbert Karl Hlöðversson

Blak karla

Keppandi

Theódór Óskar Þorvaldsson

Blak karla

Keppandi

Valgeir Valgeirsson

Blak karla

Keppandi

Ævarr Freyr Birgisson

Blak karla

 

 

 

Flokksstjóri

Stefán Jóhannesson

 

Aðstoðarmaður

Emil Gunnarsson

 

Liðsstjóri

Valdimar Hafsteinsson

Blak karla

Þjálfari

Rogerio Ponticelli

Blak karla

Aðstoðarþjálfari

Ólafur Jóhann Júlíusson

Blak karla

Sjúkraþjálfari

Bjartmar Birnir

Blak karla

Liðsstjóri

Brynja María Ólafsdóttir

Blak kvenna

Þjálfari

Daniele Mario Capriotti

Blak kvenna

Aðstoðarþjálfari

Guðbergur Egill Eyjólfsson

Blak kvenna

Aðstoðarþjálfari

Francesco Napoletano

Blak kvenna

Sjúkraþjálfari

Mundína Ásdís Kristinsdóttir

Blak kvenna

 

 

 

Körfuknattleikssamband Íslands

Hlutverk

Nafn

Keppnisgreinar

Keppandi

Bryndís Guðmundsdóttir

Körfuknattleikur kvenna

Keppandi

Guðbjörg Sverrisdóttir

Körfuknattleikur kvenna

Keppandi

Gunnhildur Gunnarsdóttir

Körfuknattleikur kvenna

Keppandi

Helena Sverrisdóttir

Körfuknattleikur kvenna

Keppandi

Hildur Björg Kjartansdóttir

Körfuknattleikur kvenna

Keppandi

Ingunn Embla Kristínardóttir

Körfuknattleikur kvenna

Keppandi

Margrét Rósa Hálfdanardóttir

Körfuknattleikur kvenna

Keppandi

Pálína María Gunnlaugsdóttir

Körfuknattleikur kvenna

Keppandi

Petrúnella Skúladóttir

Körfuknattleikur kvenna

Keppandi

Ragna Margrét Brynjarsdóttir

Körfuknattleikur kvenna

Keppandi

Sara Rún Hinriksdóttir

Körfuknattleikur kvenna

Keppandi

Sigrún Sjöfn Ámundadóttir

Körfuknattleikur kvenna

Keppandi

Axel Kárason

Körfuknattleikur karla

Keppandi

Brynjar Þór Björnsson

Körfuknattleikur karla

Keppandi

Elvar Már Friðriksson

Körfuknattleikur karla

Keppandi

Helgi Már Magnússon

Körfuknattleikur karla

Keppandi

Hlynur Bæringsson

Körfuknattleikur karla

Keppandi

Jakob Sigurðarson

Körfuknattleikur karla

Keppandi

Kristófer Acox

Körfuknattleikur karla

Keppandi

Logi Gunnarsson

Körfuknattleikur karla

Keppandi

Martin Hermannsson

Körfuknattleikur karla

Keppandi

Ragnar Nathanaelsson

Körfuknattleikur karla

Keppandi

Sigurður Þorvaldsson

Körfuknattleikur karla

Keppandi

Ægir Þór Steinarsson

Körfuknattleikur karla

 

 

 

Flokksstjóri

Páll Kolbeinsson

 

Liðsstjóri

Kristinn Geir Pálsson

 

Þjálfari

Ívar Ásgrímsson

Körfuknattleikur kvenna

Aðstoðarþjálfari

Bjarni Magnússon

Körfuknattleikur kvenna

Sjúkraþjálfari

Sædís Magnúsdóttir

Körfuknattleikur kvenna

Styrktarþjálfari

Baldur Ragnarsson

Körfuknattleikur kvenna

Þjálfari

Craig Pedersen

Körfuknattleikur karla

Aðstoðarþjálfari

Arnar Guðjónsson

Körfuknattleikur karla

Aðstoðarþjálfari

Finnur Freyr Stefánsson

Körfuknattleikur karla

Aðstoðarþjálfari

Skúli Ingibergur Þórarinsson

Körfuknattleikur karla

Styrktarþjálfari

Gunnar Einarsson

Körfuknattleikur karla

Sjúkraþjálfari

Jóhannes Már Marteinsson

Körfuknattleikur karla

Sjúkraþjálfari

Pétur Einar Jónsson

Körfuknattleikur karla

 

 

Tengiliður er Örvar Ólafsson, orvar@isi.is

Heimasíða Smáþjóðaleika 2015: www.iceland2015.is
Facebook: Smáþjóðaleikar 2015
Instagram: isiiceland
Twitter: isiiceland

#gsse2015    #blossi