Beint á efnisyfirlit síðunnar

Á döfinni

24

Starfsfólk ÍSÍ

Framkvæmdastjóri

Andri Stefánsson
andri@isi.is
514 4005 / 863 1525


   Ráðgjafi

   Líney Rut Halldórsdóttir
   liney@isi.is
   514 4000 /899 0844


     Sviðsstjóri - Stjórnsýslusvið ÍSÍ

     Halla Kjartansdóttir
     halla@isi.is
     514 4003 / 861 5416

 

 Sérfræðingur -  Stjórnsýsla

Jón Reynir Reynisson
jon@isi.is
514 4000 / 843 0892 


Sviðsstjóri -  Fræðslu- og almenningsíþróttasvið ÍSÍ

Ragnhildur Skúladóttir
ragnhildur@isi.is
514 4015 / 863 4767

    Lögfræðingur -  Stjórnsýsla

    Helga Þórðardóttir
    helga@isi.is
    514 4000 

  

     Sérfræðingur -  Stjórnsýsla

     Viðar Sigurjónsson
     vidar@isi.is
     514 4020 / 863 1399


Sérfræðingur -  Fræðslu- og almenningsíþróttasviðs

Linda Laufdal
linda@isi.is
514 4016 / 843 0645

Sérfræðingur - Fræðsla- og 
almenningsíþróttir

Þórarinn Alvar Þórarinsson
alvar@isi.is
514 4006 / 615 1051


Afreksstjóri - Afreksíþróttir

Vésteinn Hafsteinsson
vesteinn@isi.is
514 4000

 

Sérfræðingur - Afreksíþróttir

Brynja Guðjónsdóttir
brynjag@isi.is
514 4000


Sérfræðingur - Afreksíþróttir

Kristín Birna Ólafsdóttir
kristino@isi.is
514 4021 / 696 3028

 

Rekstrarstjóri

Kári Steinn Reynisson
karisteinn@isi.is
514 4000 / 854 2238


Gjaldkeri

Steinunn Anna Í. Tómasdóttir
steinunn@isi.is
514 4000 / 699 4946


Sérfræðingur - Upplýsingatækni/Skilakerfi

Elías Atlason
elias@isi.is
514 4010 / 824 5242 

 

Bókari - Móttaka

Kristín Ásbjarnardóttir
kristina@isi.is
514 4009 / 861 9097

     Sérfræðingur - Kynningarmál

     Sigríður Unnur Jónsdóttir
     sigridur@isi.is
     514 4000 / 621 0808

 



 

Verkefnastjóri Heilsueflingar

Ásgerður Guðmundsdóttir
asgerdur@leb.is
514 4000 / 691 4161


 
 
 
 
 
 

 Verkefnastjóri Heilsueflingar

Margrét Regína Grétarsdóttir
 margret@isi.is
 514 4000
 Í fæðingarorlofi